วันที่ 11 – 13 กุมภาพันธ์ 2563 กองทัพภาคที่ 1 โดยกรมทหารพรานที่ 13 ร่วมกับ โรงเรียนบ้านเขาตะกรุบพัฒนา จัดโครงการอบรม “เยาวชนอาสาพิทักษ์สิ่งแวดล้อม” ให้กับนักเรียนชั้น ม.1 – ม.3 โรงเรียนบ้านเขาตะกรุบพัฒนา ณ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนบ้านเขาตะกรุบพัฒนา โดยมี นายสมชาย อุ่นที นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งมหาเจริญ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ
ชมภาพทั้งหมด
![](http://www.ktk.ac.th/web/wp-content/uploads/2020/10/85025057_2657920347769855_6855388783672557568_o-1024x683.jpg)
![](http://www.ktk.ac.th/web/wp-content/uploads/2020/10/84526093_2657916184436938_5369497482722017280_o-1024x683.jpg)